F4um Teen Vĩnh cửu ! Năng Động ! Phong Cách ! Cá Tính !

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cộng Đồng dân cư mạng vỉnh cửu, năng động, phong cách, cá tính

2 posters

Đừng Hỏi Vì Sao Anh Yêu Em

Angels Shin
    Angels Shin
    Thiên Sứ
    Thiên Sứ

Giới tính … : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 32
    Đến từ Đến từ : Thiên Đường

Đừng Hỏi Vì Sao Anh Yêu Em  Empty Đừng Hỏi Vì Sao Anh Yêu Em

Bài gửi by Angels Shin Sun Aug 01, 2010 7:35 pm

Có những mối tình đi wa chẳng để lại dư vị jì. Có những mối tình wa đi để lại xót xa, tiếc nuối và đau khổ. Có những mối tình để lại sự hận thù. Và có những mối tình, khi tất cả wa đi, thời gian trôi đi, nhưng vẫn để lại trọn vẹn một tình yêu trong ký ức, trong tâm tưởng của hai người. Tình yêu đó là sợi chỉ xuyên suốt quá khứ, hiện tại và tương lai.

Tình yêu luôn thật lạ kỳ và phi lý , fải ko em ? Cho đến bây giờ thì anh thật sự ko thể lý giải được vì sao anh yêu em và mãi yêu em như jậy . Câu trả lời có vẻ rất dễ, anh có thể trả lời ngay từ khi anh mới gặp em và cái cách mà anh tiếp cận em, thì đến bây giờ, lại trở thành kỷ niệm.

Anh nghĩ đã yêu em ngay từ lần đầu tiên, khi nghe giọng nói của em, và cái tính thẳng thắn của em từ lần đầu em tiếp xúc vs 1 người lạ như anh .
    Rồi lại thấy yêu em vì hoàn cảnh hai đứa như nhau, nhất là sự chân thành nơi em và còn rất nhiều thứ nữa. Cho đến khi anh ko biết được rằng anh yêu em vì điều jì nữa, anh không có câu trả lời xác đáng nhất .

Chúng ta đã đi đến tận cùng của hạnh phúc, đắm say, đam mê cuồng nhiệt, hờn ghen, giận dỗi, đau khổ... Để đến lúc lòng không còn dậy sóng. Những cảm nhận of tình yêu mà anh từng tự hào rằng anh hạnh phúc nhất thế giới và em cũng thế

Lại chữ nhưng! Trên đời này có mấy đôi yêu nhau có thể đến bến dừng của hạnh phúc? Anh thấy em cũng day dứt, em dằn vặt, đau khổ . Lý trí nói vs anh rằng nếu cứ đi đến tận cùng, cả hai sẽ đều đau khổ. Nhưng trái tim thì cứ muốn giành giật em ở lại. Và giờ đây anh đã chọn con đường mà cảm thấy rằng sẽ là tốt nhất cho em. Anh quyết định trả em về với cuộc sống của riêng em, như khi mình chưa gặp nhau, dẫu biết rằng anh chưa phải là cột mốc của đời em. Có khi là sự chấm hết, nhưng cũng có khi là mở ra một con đường mới. Tiếp tục, có khi là để đi đến đích phía trước, có khi lại là sự chịu đựng trong đau đớn. Tại sao mình không chọn một hướng đi tốt nhất, để mang lại cho người mình yêu sự bình yên, hạnh phúc? Anh chọn con đường lặng lẽ đi bên em, âm thầm dõi nhìn hình bóng em, là người đàn ông bóng tối của cuộc đời em.

Hãy để anh được yêu em như thế, em nhé! Đừng bao giờ hỏi tại sao anh yêu em, cứ mãi yêu em như thế . Đơn giản, đó là vì anh yêu em, ngay cả khi em không còn thuộc về anh!
    [Deities]_ßëñ
    [Deities]_ßëñ
    Ác Quỷ V.I.P
    Ác Quỷ V.I.P

Giới tính … : Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 44
    Đến từ Đến từ : Địa Ngục

Đừng Hỏi Vì Sao Anh Yêu Em  Empty Re: Đừng Hỏi Vì Sao Anh Yêu Em

Bài gửi by [Deities]_ßëñ Mon Aug 02, 2010 9:22 am

Cái ong nội shin này chắc là bị thất tình con nhỏ nào rời
    Angels Shin
    Angels Shin
    Thiên Sứ